Video: Kalendaryo ng panrehiyong kompetisyon, Setyembre 10-12
2024 May -akda: Nicholas Abramson | [email protected]. Huling binago: 2024-02-11 09:02
- Andalusia, Sabado 11:
Andalusian Enduro Championship: III Enduro-Indoor Ciudad de Ronda (Málaga)
- Andalusia, Linggo 12:
Non-scoring motocross: VI Test Motocross Provincial Trophy Diputación at Córdoba El Carpio Cup (Córdoba)
- Aragon, Sabado 11:
- Non-scoring motocross: Villa de Fuentes de Ebro 300 TT Rally (Zaragoza)
- Aragonese TT Rally Championship: Villa de Fuentes de Ebro 300 TT Rally (Zaragoza)
- Asturias, Linggo 12:
Asturian Motocross Championship: Peón (Asturias)
- Balearic Islands, Sabado 11:
Mga non-scoring na motorsiklo: Son Hugo (Mallorca)
- Balearic Islands, Linggo 12:
- Balearic Cross Country Championship: Salud-Ariany (Mallorca)
- Balearic Minimoto Championship: Son Moix (Mallorca)
- Castilla y León, Sabado 11:
Castilian Leonés Indoor Enduro Championship: Mozarbez (Salamanca)
- Castilla y León, Linggo 12:
Castilian Leonés Supercross Championship: Olmedo (Valladolid)
- Catalunya, Sabado 11:
- Catalan Rally TT Championship: Villa de Fuentes de Ebro TT Rally (Zaragoza)
- Non-scoring Trial: IX Trial of Joanetes (Girona)
- Catalunya, Linggo 12:
- Catalan Motocross Championship: Motocros Consell Comarcal del Bergueda (MX1-MX Sots19-MX85-Iniciacio) (Barcelona)
- Catalan Pujades Asfalt Championship: V Pujada Marganell Can Massana (Barcelona)
- Non-scoring Trial: Castelloli Mc Igualada Trial (Barcelona)
- Non-scoring Terra Resistance: Terra Memorial Santi Piella Resistance (Barcelona)
- Non-scoring Trial: I Trial ng Port de la Selva (Girona)
- Galicia, Linggo 12:
Galician Trial Championship: Entrimo (Orense)
- Navarra, Sabado 11:
Navarre Speed Championship: Los Arcos (Navarra)
- Valencia, Sabado 11:
Valencian Speed Championship: Mallorca Interschools League (III) (Mallorca)
- Valencia, Linggo 12:
- Valencian Motocross Championship: XVIII Motocross de Traiguera (Castellón)
- Valencian Trial Championship: Trial -Els Nanos- de Moncada (Valencia)
- Valencian Trial Championship: Moncada Classics Trial (Valencia)
- Non-scoring classics: IV Matinal Classic Motorcycles Competition sa Meliana (Valencia)
- Basque Country, Sabado 11:
- Basque Supermotard Championship: Abadiño (Vizcaya)
- Basque Motocross Championship: Ereño (Vizcaya)
Inirerekumendang:
Kalendaryo ng panrehiyong kompetisyon, Setyembre 30 hanggang Oktubre 2
Kalendaryo ng Mga Panrehiyong Kumpetisyon para sa linggo ng Setyembre 30 hanggang Oktubre 2, 2011
Kalendaryo ng panrehiyong kompetisyon, Setyembre 23-25
Kalendaryo ng Mga Panrehiyong Kumpetisyon para sa linggo ng Setyembre 23 hanggang 25, 2011
Kalendaryo ng panrehiyong kompetisyon, Setyembre 16-18
Kalendaryo ng Mga Panrehiyong Kumpetisyon para sa linggo ng Setyembre 16 hanggang 18, 2011
Kalendaryo ng panrehiyong kompetisyon, Setyembre 2-4
Andalucía, Sabado 3: Minimoto not scoring: I race Interschool League Granada (Granada) Andalusian Championship of Minimoto: Atarfe (Granada) Andalusia,
Kalendaryo ng panrehiyong kompetisyon, Setyembre 17-19
Andalusia, Linggo 19: Andalusian Motocross Championship: XXVI Motocross City of Chiclana (Cádiz) Asturias, Linggo 19: Asturian Trial Championship: Oviedo